Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7, lich thi dau bong da anh, bong da Viet Nam, lịch thi đấu bóng đá 24h cup C1, kết quả, tỷ lệ cược, lịch thi đấu ngoại hạng Anh, bong da y, bong da tay ban nha, lịch bóng đá Anh, Livescore,… được tổng hợp đầy đủ và chi tiết nhất tại website xocdia.org, nơi mà các anh em đam mê bóng đá có thể ghé thăm để xem lịch trận đấu bóng đá sắp và đang diễn ra chuẩn nhất. Hơn nữa nắm chắc lịch thi đấu bóng đá này, các anh em còn có thể tự lên kèo ngon mỗi tối cho mình tại nhà cái cá độ Fi882.com thắng kèo chỉ trong tầm tay.

Hôm nay
Ngày mai
30/05
31/05
01/06
02/06
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu
02:00
Liverpool
?-?
Real Madrid
Lịch bóng đá J-League 1
11:05
Vissel Kobe
?-?
Consadole Sapporo
12:00
Kyoto Sanga
?-?
Kawasaki Frontale
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
05:00
Los Angeles FC
?-?
San Jose Earthquakes
06:00
New York Red Bulls
?-?
DC United
06:00
Toronto FC
?-?
Chicago Fire
06:00
Atlanta United
?-?
Columbus Crew
06:30
Orlando City
?-?
FC Dallas
06:30
New England Revolution
?-?
Philadelphia Union
06:30
Montreal Impact
?-?
FC Cincinnati
07:00
Inter Miami
?-?
Portland Timbers
07:00
Minnesota United FC
?-?
New York City FC
08:00
FC Kansas City
?-?
Vancouver Whitecaps
08:00
Colorado Rapids
?-?
Nashville
08:30
Real Salt Lake
?-?
Houston Dynamo
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
19:00
Happy Valley (w)
?-?
Shatin (w)
19:30
Wofoo Tai Po (w)
?-?
Citizen AA (w)
01:00
Pinheiros
?-?
Gremio Esportivo Laranjeiras
Lịch bóng đá Thụy Điển
20:00
Mjallby AIF
?-?
Kalmar
20:00
IFK Goteborg
?-?
GIF Sundsvall
22:00
Hacken
?-?
IK Sirius FK
Lịch bóng đá Nga
18:00
Khimki
?-?
SKA Khabarovsk
20:00
FC Ufa
?-?
Gazovik Orenburg
Lịch bóng đá Chile
02:00
Deportes La Serena
?-?
Audax Italiano
04:30
Cobresal
?-?
Universidad de Chile
07:00
Huachipato
?-?
Palestino
22:59
Deportes Quillon
?-?
Osorno
02:00
San Antonio Unido
?-?
Rodelindo Roman
02:00
Provincial Ovalle
?-?
Municipal Santiago
02:30
AC Colina
?-?
Deportes Union Companias
04:00
CD Rancagua Sur
?-?
Colchagua CD
Lịch bóng đá Brazil
02:30
Goias
?-?
Bragantino
05:00
Sao Paulo
?-?
Ceara
06:30
Fortaleza
?-?
Juventude
Lịch bóng đá Belarus
19:00
Dinamo Brest
?-?
BATE Borisov
21:00
FC Torpedo Zhodino
?-?
Dinamo Minsk
22:59
Shakhter Soligorsk
?-?
FK Vitebsk
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Nacional Potosi
?-?
Blooming
Lịch bóng đá Ai Cập
21:00
Ghazl El Mahallah
?-?
Talaea EI-Gaish
23:30
Smouha SC
?-?
Enppi
23:30
Zamalek
?-?
Ismaily
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Ham-Kam
?-?
Odd Grenland
22:59
Stromsgodset
?-?
Viking
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
23:15
CD Lugo
?-?
Malaga
23:15
SD Amorebieta
?-?
Ponferradina
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Tochigi SC
12:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Fagiano Okayama
12:00
Yokohama FC
?-?
Renofa Yamaguchi
12:00
Albirex Niigata
?-?
Montedio Yamagata
12:00
Machida Zelvia
?-?
Blaublitz Akita
Lịch bóng đá Peru
22:59
Dep.San Martin
?-?
AD Tarma
06:00
Carlos Manucci
?-?
Atletico Grau
Lịch bóng đá Bulgaria
22:30
Botev Plovdiv
?-?
Beroe Stara Zagora
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
18:00
Nosta Novotroitsk
?-?
FK Ural-2
18:00
Znamya Truda
?-?
Luki Energiya
18:00
Salyut-Energia Belgorod
?-?
Peresvet Podolsk
18:00
Sokol
?-?
Khimki (R)
18:00
Arsenal Tula II
?-?
Metallurg Vidnoye
18:00
FK Fakel Voronezh Youth
?-?
Saturn Moscow
19:00
Torpedo Miass
?-?
FK Spartak Tuymazy
19:00
FK Orenburg-2
?-?
Chelyabinsk
19:00
Avangard
?-?
SKA Khabarovsk II
20:00
Dinamo Briansk
?-?
Strogino Moscow
20:00
FC Murom
?-?
FC Tver
20:00
Shinnik Yaroslavl
?-?
FK Leningradets
20:00
Torpedo Vladimir
?-?
Baltika-BFU Kaliningrad
20:00
Zenit Penza
?-?
FK Kolomna
20:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
?-?
FK Chita
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
FC Lada Togliatti
21:00
Kazanka Moscow
?-?
Kairat Moskva
21:00
FK Kaluga
?-?
FK Znamya Noginsk
22:00
FK Ryazan
?-?
Rodina Moskva
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Port Vale
?-?
Mansfield Town
Lịch bóng đá Venezuela
04:15
Deportivo La Guaira
?-?
Zamora Barinas
06:30
Deportivo Tachira
?-?
Monagas SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
20:00
HotturHuginn
?-?
Vikingur Olafsvik
21:00
IR Reykjavik
?-?
Magni
21:00
KFR Aegir
?-?
Fjardabyggd Leiknir
22:59
KF Fjallabyggdar
?-?
Throttur Reykjavik
Lịch bóng đá Uruguay
01:00
Cerro Largo
?-?
Liverpool URU
03:30
Boston River
?-?
Torque
06:00
Nacional Montevideo
?-?
CS Cerrito
Lịch bóng đá Zimbabwe
18:00
ZPC Kariba
?-?
Highlanders
20:00
Black Rhinos
?-?
Whawha FC
20:00
Chicken Inn
?-?
Yadah FC
20:00
Harare City
?-?
Bulawayo City
20:00
Ngezi Platinum
?-?
Manica Diamond
20:00
FC Platinum
?-?
Triangle FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
19:30
Frydek-Mistek
?-?
Vrchovina
22:00
Slovan Velvary
?-?
Hradec Kralove B
22:00
Slavia Kromeriz
?-?
Zlin B
22:00
Uhersky Brod
?-?
Vysocina Jihlava B
22:00
Hlucin
?-?
Unicov
22:00
Jiskra Usti nad Orlici
?-?
Chlumec nad Cidlinou
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
Aarhus Fremad 2
18:00
Fuglebakken
?-?
Vejgaard B
19:00
B 1909 Odense
?-?
OKS
19:00
KFUM
?-?
Koge Nord FC
19:00
Skovshoved
?-?
AB Tarnby
20:00
Varde
?-?
Marienlyst
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Chungju Citizen
?-?
Gangwon II
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
11:15
Dare southwest Queensland (w)
?-?
The Gap NPL (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
06:00
Pacific FC
?-?
Valour
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
19:00
Rigas Futbola skola II
?-?
Olaine
22:00
Jelgava
?-?
FK Smiltene BJSS
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
22:30
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Opatija
22:30
NK Osijek II
?-?
Bijelo Brdo
22:30
Inter Zapresic
?-?
NK Solin
22:30
HNK Cibalia
?-?
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Dubrava Zagreb
?-?
NK Varteks Varazdin
22:30
NK Dugopolje
?-?
Rudes
22:30
Kustosija
?-?
Dinamo Zagreb II
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
03:00
Miami United FC (W)
?-?
Florida Gulf Coast DL FC(w)
06:00
San Antonio Athenians SC (w)
?-?
FC Austin Elite (w)
Lịch bóng đá Nữ Brazil
00:00
SC Corinthians Paulista (w)
?-?
Kindermann (w)
01:00
Internacional(w)
?-?
Real Brasilia FC (w)
01:00
Bragantino (w)
?-?
Esmac PA(w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
01:00
Louisville City FC
?-?
Tulsa Roughneck
03:00
Indy Eleven
?-?
New Mexico United
06:00
Hartford Athletic
?-?
Phoenix Rising FC
06:00
Loudoun United
?-?
Charleston Battery
06:00
Miami FC
?-?
Pittsburgh Riverhounds
07:30
Rio Grande Valley
?-?
San Antonio
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Sacramento Republic FC
09:30
Los Angeles Galaxy II
?-?
San Diego loyalty
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
18:00
Medkila (w)
?-?
Grand Bodo (w)
20:00
Tromso (w)
?-?
Ovrevoll Hosle(w)
21:00
Fortuna Alesund (w)
?-?
Amazon Grimstad (w)
Lịch bóng đá Cup U20 Brazil
00:00
Avai (Youth)
?-?
Camboriu FC U20
01:00
EC Metropol U20
?-?
EC Prospera U20
Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil
01:30
Blumenau EC
?-?
Atletico Tubarao SC
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
18:30
Wrexham
?-?
Grimsby Town
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
20:00
Vilaverdense
?-?
Maritimo B
20:00
Salgueiros
?-?
Leca
20:00
Paredes
?-?
Marr Tino
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Chabab Atlas Khenifra
?-?
Kawkab de Marrakech
22:59
Olympique Dcheira
?-?
TAS de Casablanca
22:59
Renaissance Zmamra
?-?
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
?-?
Wydad Fes
Lịch bóng đá Phần Lan
21:00
FC Haka
?-?
Lahti
21:00
AC Oulu
?-?
SJK Seinajoen
21:00
Inter Turku
?-?
Ilves Tampere
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
22:59
Yzeure AS
?-?
Trelissac
22:59
Entente Sannois
?-?
Haguenau
22:59
Saint-Priest
?-?
Jura Sud Foot
22:59
Versailles 78
?-?
Blois
22:59
Mont-de-Marsan
?-?
Canet Roussillon
22:59
Schiltigheim
?-?
Gobelins
22:59
Toulon
?-?
Chasselay M.D. Azergues
22:59
Vitre
?-?
Lorient B
22:59
Angers II
?-?
Andrezieux
22:59
ASM Belfortaine
?-?
Stade Reims II
22:59
Caen II
?-?
Plabennec
22:59
FC Bergerac
?-?
Montpellier B
22:59
Beauvais
?-?
Sainte Genevieve Sports
22:59
Granville
?-?
Chartres FC
22:59
Avenir Sportif Beziers
?-?
Angouleme
22:59
Epinal
?-?
Auxerre B
22:59
Romorantin
?-?
Poissy As
22:59
Fleury Merogis U.S.
?-?
Lens B
22:59
St. Maur Lusi
?-?
Saint Quentin
22:59
Metz B
?-?
Bobigny A.C.
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Aubagne
22:59
GFA Rumilly Vallieres
?-?
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
22:59
Hyeres
?-?
Louhans-Cuiseaux
22:59
Bourges
?-?
FC Nantes B
22:59
Lyon Duchere
?-?
GRACES
22:59
FC Rouen
?-?
Guingamp B
22:59
Le Puy Foot 43 Auvergne
?-?
Colomiers
22:59
Martigues
?-?
Marignane Gignac
22:59
Saint Malo
?-?
St Pryve St Hilaire
22:59
Les Herbiers
?-?
CHAMALIERES
22:59
Monaco B
?-?
Lyonnais II
22:59
Vannes
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
Lịch bóng đá Giải Danh dự Aruba
05:30
SV Britannia
?-?
Racing Club Aruba
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
12:00
Sydney United
?-?
Sutherland Sharks
Lịch bóng đá U20 NSW
10:00
Sydney United 58 U20
?-?
Sutherland Sharks U20
11:00
Rockdale City Suns U20
?-?
Sydney Olympic U20
Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
18:00
Fortuna Hjorring (w)
?-?
Kolding BK (w)
19:00
AGF Kvindefodbold APS (w)
?-?
Odense BK (w)
19:00
Boldklubben AF 1893 (w)
?-?
Sundby BK (w)
Lịch bóng đá Siêu Cúp U20 Kenya
19:00
Gor Mahia
?-?
Kenya Police FC
19:00
Bandari
?-?
Nzoia United
19:00
Sofapaka FC
?-?
Vihiga Bullets
19:00
Posta Rangers
?-?
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
?-?
Kakamega Homeboyz
19:00
KCB SC
?-?
FC Talanta
Lịch bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
01:00
Betim EC
?-?
Varginha EC
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
?-?
Democrata SL/MG
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
?-?
Nacional AC Muriae MG
01:30
Uniao Luziense
?-?
Uberaba MG
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
?-?
Nacional AC MG
02:00
Ipatinga
?-?
Boa
Lịch bóng đá Baiano Brazil
00:45
Botafogo BA
?-?
Canaa EC
Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
22:30
Trnje
?-?
NK Lucko
Lịch bóng đá Nữ Chile
22:59
Palestino (W)
?-?
Santiago Morning (w)
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
23:05
Deportivo Armenio
?-?
Comunicaciones BsAs
23:05
CA Fenix Pilar
?-?
Ituzaingo
01:30
Defensores Unidos
?-?
Club Atletico Acassuso
01:30
Sportivo Dock Sud
?-?
Canuelas FC
01:30
CA San Miguel
?-?
Los Andes
01:30
Talleres Rem de Escalada
?-?
Colegiales
01:30
UAI Urquiza
?-?
Uhl Que Sa
01:30
Villa San Carlos
?-?
Argentino de Quilmes
Lịch bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:00
Guarani CE
?-?
Pague Menos
Lịch bóng đá Latvita
19:00
FK Liepaja
?-?
FK Valmiera
20:00
BFC Daugavpils
?-?
FK Auda Riga
22:30
Metta/LU Riga
?-?
Super Nova
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
07:00
Chicago Red Stars (w)
?-?
Portland Thorns FC (w)
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Akwa Starlets
?-?
Rivers United
22:00
Enyimba
?-?
Nasarawa United
22:00
Heartland FC
?-?
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
?-?
Akwa United
22:00
MFM FC
?-?
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
?-?
Lobi Stars
22:00
Plateau United
?-?
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
?-?
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars FC
?-?
Katsina United
Lịch bóng đá Kenya Super League
19:00
Kericho
?-?
Vihiga United
19:00
MCF FC
?-?
SS Assad
19:15
Naivas FC
?-?
Fortune Sacco
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
21:00
Grotta Seltjarnarnes
?-?
KV Reykjavik
21:00
Vestri
?-?
Thor Akureyri
21:00
Grindavik
?-?
Fylkir
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
19:00
Utenis Utena
?-?
Silute
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
01:00
Toledo Villa FC
?-?
Fort Wayne FC
01:00
Vermont Green
?-?
Blackstones
02:00
Florida U23
?-?
Caledonia SC
02:00
St. Louis Lions
?-?
Chicago City SC
02:00
Milwaukee Torrent
?-?
Panathinaikos Chicago
03:00
Tallahassee SC
?-?
Florida Roots
04:00
Dayton Dutch Lions
?-?
AFC Cleveland
05:00
Sunflower State FC
?-?
Reign FK
06:00
Florida Elite
?-?
Tampa Bay United
06:00
FC Motown
?-?
Hudson Valley Hammers
06:00
South Bend Lions
?-?
Kings Hammer FC
06:00
The Villages
?-?
Weston
06:00
Virginia Beach Utd
?-?
Patuxent FA
06:00
North Carolina
?-?
Richmond Kickers
06:00
Wake FC
?-?
Tobacco Road
06:00
Oakland County FC
?-?
AFC Ann Arbor
06:00
West Virginia Alliance FC
?-?
North Carolina Fusion U23
06:00
Charlotte Eagles
?-?
North Carolina FC U23
06:00
Cardinals FC
?-?
Lionsbridge FC
06:00
Flint City Bucks
?-?
Kalamazoo
06:30
Southern Soccer Academy Kings
?-?
East Atlanta
06:30
Georgia Storm
?-?
Georgia Revolution
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
Greenville Triumph
06:30
Tormenta FC
?-?
FC Tucson
06:30
LSA Athletico Lanier
?-?
Apotheos
06:30
SC United Bantams
?-?
Peachtree City
06:30
Northern Virginia FC
?-?
Christos FC
06:30
Knoxville troops
?-?
Dalton Red Wolves SC
07:00
Louisiana Krewe FC
?-?
Little Rock Street
07:00
FC Manitoba
?-?
Thunder Bay cold
07:00
Ogden City SC
?-?
Park City Red Wolves
07:00
Springfield ASC
?-?
Kaw Valley
07:00
Omaha
?-?
Northern Colorado
07:00
Miami United
?-?
Central Florida Panthers
07:00
CF10 Houston FC
?-?
Laredo Heat
07:00
Corpus Christi FC
?-?
Round Rock SC
07:00
Pensacola City FC
?-?
Southern States SC
07:00
AHFC Royals
?-?
Houston FC
07:00
FA Euro
?-?
Morris Elite
07:00
AC Houston Sur
?-?
Barrasso valley
07:30
Tennessee SC
?-?
Tri Cities FC
07:30
North Alabama
?-?
Appalachian FC
07:30
Corinthians San Antonio
?-?
Denton Diablos FC
08:00
New Mexico U23
?-?
Colorado Rovers
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Forward Madison FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
19:30
Esbjerg
?-?
Jammerbugt
19:30
Fremad Amager
?-?
Vendsyssel
19:30
Herfolge Boldklub Koge
?-?
Hobro
Lịch bóng đá ICE WC
20:00
IA Akranes (w)
?-?
KR Reykjavik (w)
21:00
Hafnarfjordur (W)
?-?
Stjarnan Gardabaer (w)
21:00
Thor KA Akureyri (w)
?-?
Haukar (w)
23:30
UMF Selfoss (w)
?-?
Afturelding (w)
00:00
Tindastoll Neisti (w)
?-?
Valur (w)
Lịch bóng đá Luxembourg
21:00
Jeunesse Junglinster
?-?
FC Wiltz 71
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
01:00
Mushuc Runa
?-?
Deportivo Cuenca
03:30
Orense SC
?-?
Guayaquil City
06:00
Tecnico Universitario
?-?
Club Sport Emelec
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
?-?
Lech Poznan (Youth)
18:00
Zha Buse U19
?-?
Slask Wroclaw U21
18:00
Polonia Warszawa (Youth)
?-?
SMS Lodz Youth
18:00
Zaglebie Lubin (Youth)
?-?
Arka Gdynia (Youth)
18:00
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Jagiellonia Bialystok (Youth)
18:00
Stal Rzeszow Youth
?-?
Legia Warszawa (Youth)
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
?-?
Pogon Szczecin(Youth)
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
23:30
Castellon
?-?
UE Cornella
23:30
Deportivo La Coruna
?-?
Unionistas de Salamanca
23:30
Real Balompedica Linense
?-?
Andorra CF
23:30
Racing de Ferrol
?-?
CF Internacional De Madrid
23:30
Sabadell
?-?
Algeciras
23:30
C.D. San Fernando Isleno
?-?
Baleares
23:30
Atletico Sanluqueno
?-?
Villarreal B
23:30
Sevilla Atletico
?-?
CD Linares Deportivo
23:30
UCAM Murcia
?-?
Barcelona B
23:30
Albacete
?-?
UE Llagostera
23:30
CD Alcoyano
?-?
Gimnastic Tarragona
23:30
Cultural Leonesa
?-?
UD Logrones
23:30
Racing Santander
?-?
Extremadura
23:30
Real Union Irun
?-?
CD Tudelano
23:30
SD Logrones
?-?
Celta vigo b
23:30
Zamora CF
?-?
Real Valladol B
23:30
Calahorra
?-?
CF Talavera de la Reina
23:30
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
Santacruzense U20
?-?
Assisense SP U20
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
18:00
FC Isloch Reserves
?-?
Dnepr Mogilev Reserves
18:00
FC Slutsk Reserves
?-?
FC Gomel Reserves
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Canberra FC
?-?
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
?-?
Cooma Tigers
Lịch bóng đá Hạng C Greece
21:00
Makedonikos Neapolis
?-?
Ilioupoli
21:00
Agrotikos Asteras
?-?
Panahaiki-2005
21:00
Proodeftiki FC
?-?
Iraklis Larisas
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
22:59
Sestao
?-?
Eldense
22:59
CF La Nucia
?-?
Arenas Club de Getxo
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Fatih Karagumruk (W)
?-?
Fenerbahce SK (W)
Lịch bóng đá Germany Verbandsliga
22:30
SG Kinzenbach
?-?
SV Bauerbach
Lịch bóng đá Slovakia I Liga Women
18:30
Dukla Banska Bystrica (w)
?-?
AS Trencin (w)
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Nam Phi
22:59
Mamelodi Sundowns
?-?
Marumo Gallants FC
Lịch bóng đá Nữ Belarus
21:00
FK Minsk (w)
?-?
Smorgon (W)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
18:00
Babrungas
?-?
Garr and Ava
19:00
FK Neptunas Klaipeda
?-?
Ekranas Panevezys
20:00
Atomsfera Mazeikiai
?-?
DFK Dainava Alytus
21:00
FK Riteriai B
?-?
Atletas Kaunas
22:59
Banga Gargzdai B
?-?
Nevezis Kedainiai
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Amapaense
03:00
Santos Macapa
?-?
Oratorio RC
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovakia
21:00
Poprad
?-?
Slavia TU Kosice
22:00
TJ Spartak Myjava
?-?
TJ Druzstevnik Vrakun
22:00
FK Povazska Bystrica
?-?
FK Marcelova
22:00
OK castkovce
?-?
OFK Malzenice
22:00
Tomasov
?-?
TJ Rovinka
22:00
Spisska Nova Ves
?-?
MFK Vranov nad Topou
22:00
Slovan Giraltovce
?-?
OFK-SIM Raslavice
22:00
Slovan Duslo Sala
?-?
FK Nove Zamky
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
18:00
Grebbestads IF
?-?
Stenungsunds IF
18:00
FC Gute
?-?
Sandvikens AIK FK
19:00
Trosa Vagnhärad SK
?-?
IFK Lidingo FK
19:00
Angered BK
?-?
Kumla
21:00
FBK Balkan
?-?
Hogsby IK
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
21:00
FC Luzern (w)
?-?
Young Boys (w)
22:00
St Gallen (w)
?-?
Aarau (W)
01:00
Servette (w)
?-?
Basel (w)
01:15
FC Zurich Frauen (w)
?-?
Grasshopper (w)
Lịch bóng đá Algerian
22:45
MC Alger
?-?
JS kabylie
Lịch bóng đá Hạng 4 Iceland
21:00
Vaengir Jupiters
?-?
KF Gardabaer
22:00
Vidir Gardur
?-?
KFS Vestmannaeyjar
22:59
Kari Akranes
?-?
Dalvik Reynir
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Gunma FC White Star (w)
?-?
Ehime FC (w)
12:00
Setagaya Sfida (w)
?-?
IGA Kunoichi (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
21:00
Bassecourt
?-?
FC Schotz
21:00
Bellinzona
?-?
Chiasso
21:00
Breitenrain
?-?
Stade Nyonnais
21:00
YF Juventus Zurich
?-?
FC Black Stars Basel
21:00
Bruhl SG
?-?
FC Sion U21
21:00
SC Cham
?-?
Young Boys U21
21:00
Bavois
?-?
FC Rapperswil-Jona
21:00
Basuli B team
?-?
Biel Bienne
21:00
Bulle
?-?
Monthey
21:00
Etoile Carouge
?-?
Zurich B team
21:00
Chenois
?-?
Lausanne SportsU21
21:00
Grasshoppers U21
?-?
Delemont
21:00
La Chaux-de-Fonds
?-?
US Terre Sainte
21:00
Koniz
?-?
Zug 94
21:00
FC Kosova Zurich
?-?
FC Luzern U21
21:00
solothurn
?-?
SV Hongg
21:00
Wohlen
?-?
FC Munsingen
21:00
SC Buochs
?-?
Langenthal
21:00
Lugano U21
?-?
FC Wettswil Bonstetten
21:00
Thalwil
?-?
FC St.Gallen U21
21:00
FC Tuggen
?-?
FC Balzers
21:00
FC Martigny Sports
?-?
Vevey Sports
21:00
FC Naters
?-?
Echallens
21:00
Baden
?-?
FC Paradiso
21:00
La Sarraz-Eclepens
?-?
FC Thun U21
21:00
USV Eschen Mauren
?-?
FC Winterthur U21
21:00
Meyrin
?-?
Grand-Lancy
21:00
FC Gossau
?-?
Freienbach
21:00
FC Linth 04
?-?
Uzi
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
20:00
Merani Martvili
?-?
WIT Georgia Tbilisi
20:00
Spaeri FC
?-?
FC Shukura Kobuleti
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
19:00
VfB Lübeck II
?-?
TSV Altenholz
19:00
Union Neumunster
?-?
TSV Kronshagen
Lịch bóng đá U19 Pháp
20:00
Nantes U19
?-?
Brest Stade U19
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Đức nữ
21:45
VfL Wolfsburg (w)
?-?
Turbine Potsdam (w)
Lịch bóng đá VĐQG Ireland
18:00
Cork City (w)
?-?
Shelbourne (w)
22:00
DLR Waves (w)
?-?
Galway LFC (w)
22:59
FC Treaty United (w)
?-?
Sligo Rovers (W)
00:00
Wexford Youths (w)
?-?
Yalong City (w)
00:00
Bohemians Dublin (w)
?-?
Peamount Utd (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
Atyra FC
?-?
2 de Mayo PJC
21:00
Martin Ledesma
?-?
Sportivo Trinidense
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
02:30
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Gremio Novorizontin
05:00
Sampaio Correa
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá U20 Algeria
22:45
ES Setif U21
?-?
JS Saoura U21
22:45
WA Tlemcen U21
?-?
ASO Chlef U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
20:00
Traiskirchen
?-?
Andelsbuch
21:00
WSC Hertha Wels
?-?
SC Gleisdorf
21:00
SC Bregenz
?-?
RW Rankweil
21:00
Admira Dornbirn
?-?
SV Telfs
21:00
Bischofshofen
?-?
SV Grodig
21:30
SC Weiz
?-?
Wolfsberger AC Amateure
22:00
SV Ried B
?-?
Allerheiligen
22:00
ATSV Stadl Paura
?-?
FC Wels
22:00
Kufstein
?-?
SC Imst
22:00
Sc Rothis
?-?
Rotenberg
22:59
WSG Swarovski Tirol B
?-?
SV Fugen
22:59
FC Lauterach
?-?
FC Brauerei Egg
22:59
VfB Hohenems
?-?
SV Austria Salzburg
00:00
Vocklamarkt
?-?
Deutschlandsberger SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
21:00
Al Madina Al Monawara SC
?-?
Mallawi SC
Lịch bóng đá Đài Loan nữ
18:00
Inter Taoyuan FC (w)
?-?
Taipei Xiongzan (w)
Lịch bóng đá Italia Primavera
22:00
Inter Milan U20
?-?
Cagliari U19
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
20:00
Al Shorta
?-?
AL Minaa
20:00
Al-Naft
?-?
Al Zawraa
22:30
Arbil
?-?
Al Sinaah
22:30
Naft Misan
?-?
Al Diwaniya
01:00
Al Talaba
?-?
Samarra
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
18:00
SIF
?-?
VPS Vaasa-J
18:30
EsPa
?-?
EPS Reservi
19:00
Mypa
?-?
KoPa
19:00
PaiHa
?-?
TPS Turku II
20:00
SAPA
?-?
FC Espoo
20:00
FC POHU
?-?
MPS
22:00
TPK
?-?
PIF Parainen II
Lịch bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
01:00
Al-Ameade
?-?
Al-Qadasiya
01:00
Al-Draih
?-?
Al Wehda Mecca
01:00
AL-jeel
?-?
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
?-?
Al-Kawkab
01:00
Al-Orubah
?-?
Bisha FC
01:00
Al Sahel
?-?
Al-Jabalain
01:00
Al-Shoalah
?-?
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
?-?
Al-adalh
01:00
Najran SC
?-?
Al Khaleej Club
01:00
Ohod Medina
?-?
Al-Akhdoud
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
21:00
07 Vestur Sorvagur
?-?
Skala Itrottarfelag
Lịch bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
19:00
Bursaspor U19
?-?
Boluspor U19
19:00
Caykur Rizespor U19
?-?
Galatasaray U19
19:00
Kayserispor U19
?-?
Trabzonspor U19
19:00
Manisa Belediyespor U19
?-?
Adanaspor U19
19:00
Umraniyespor U19
?-?
Eyupspor U19
19:00
Yeni Malatyaspor U19
?-?
Hatayspor U19
19:00
Antalyaspor U19
?-?
Adana Demirspor U19
19:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
?-?
Altay Spor KulubuU19
19:00
Menemenspor U19
?-?
Samsunspor U19
19:00
Bandirmaspor U19
?-?
Ankaragucu U19
19:05
Keciorengucu U19
?-?
Kocaelispor U19
19:10
Istanbulspor U19
?-?
Tuzlaspor U19
20:00
Fatih Karagumruk U19
?-?
Buyuksehir BLD.Spor U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
07:00
Deportivo Mixco
?-?
Deportivo Xinabajul
Lịch bóng đá Hạng 1 Kazakhstan
18:00
Ekibastuzets
?-?
FC Zhetysu Taldykorgan
18:00
Kairat Academy
?-?
Akademiya Ontustik
18:00
Okzhetpes
?-?
Bulat Temirtau
19:00
Baikonur
?-?
Zhenis
19:00
Tarlan
?-?
Kaisar Kyzylorda
19:00
Lashyn Karatau
?-?
Yassy Turkistan
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
10:00
Run Mel Aomori
?-?
FC Tiamo Hirakata
11:00
Nara Club
?-?
Yokogawa Musashino
11:00
Maruyasu Industries
?-?
Sony Sendai
Lịch bóng đá Ả Rập Xê Út
23:20
Al-Faisaly Harmah
?-?
Al-Ettifaq
23:20
Al-Nasr(KSA)
?-?
Al Ahli Jeddah
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
19:00
Halliu football College
?-?
Elva
19:00
FC Nomme United
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
19:00
Viljandi Tulevik
?-?
Viimsi MRJK
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
18:00
HJK Helsinki (w)
?-?
KuPs (w)
18:00
HPS (w)
?-?
Ilves Tampere (w)
18:00
NJS (w)
?-?
ONS (w)
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
20:00
Atletico Mineiro U20
?-?
Athletic Club MG U20
20:00
Betis FC U20
?-?
CA Serranense U20
20:00
Uberlandia Youth
?-?
Minas Boca/MG Youth
01:00
Boston City FC Brasil U20
?-?
America TO MG U20
01:00
Pouso Alegrense U20
?-?
Nacional AC Sao Paulo (Youth)
01:30
America MG (Youth)
?-?
Inter De Minas U20
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
Berliner FC Dynamo
?-?
VfL Oldenburg
20:00
SSV Jeddeloh
?-?
St Pauli II
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mali
00:00
Real Bamako
?-?
AS Bakaridjan
00:00
Monrovia Black Star
?-?
CS Duguwolofila
02:00
Afrique Football Elite
?-?
USFAS Bamako
Lịch bóng đá Cúp Ecuador
00:30
Orellanense FC
?-?
SC Imbabura
03:00
Deportivo Unibolivar
?-?
CD Penarol Pallatanga
07:00
Independiente Azogues
?-?
Independiente Juniors
Lịch bóng đá Malaysia Liga M3
19:45
BRM FC
?-?
Bukit Tambun FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
22:30
Poggibonsi
?-?
Gavorrano
Lịch bóng đá Nữ Victoria Victoria State
12:00
Whittlesea United
?-?
Essendon Royals
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
18:00
Hodd
?-?
Alta
18:00
Sotra
?-?
Egersunds IK
18:00
Oygarden FK
?-?
Orn-Horten
19:00
Kvik Halden
?-?
Staal Jorpeland
20:00
Ullern FC
?-?
FK Arendal
20:00
Eidsvold Turn
?-?
Levanger FK
21:00
Ullensaker/Kisa IL
?-?
Baerum SK
21:00
Kjelsas
?-?
Gjovik Lyn
21:00
Notodden FK
?-?
Flekkeroy
21:00
Moss
?-?
Strommen
Lịch bóng đá D4 Brazil
01:00
Portuguesa RJ
?-?
Cianorte PR
01:00
Tuna Luso
?-?
Moto Club Sao Luis MA
01:00
Sao Paulo Crystal FC
?-?
Reet
01:00
Aimore RS
?-?
Juventus SC
01:00
Parana PR
?-?
Santo Andre
01:30
Brasiliense
?-?
Costa Rica MS
01:30
Juventude MA
?-?
4 de Julho
02:00
Fluminense PI
?-?
Pacajus
02:00
OperArio MT
?-?
Gremio Anapolis
02:00
Inter de Limeira
?-?
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
02:00
Real Noroeste
?-?
Bahia de Feira BA
02:00
Caldense MG
?-?
Ferroviaria SP
02:00
Sao Bernardo
?-?
Nova Iguacu
02:00
Oeste
?-?
Perolas Negras
02:00
Marcilio Dias SC
?-?
Sao Luiz(RS)
02:30
Pouso Alegre
?-?
Nova Venecia FC
03:00
Icasa CE
?-?
America FC Natal RN
04:00
Juazeirense
?-?
ASA AL
04:00
Nautico (RR)
?-?
Trem-AP
04:30
Tocantinopolis
?-?
Castanhal PA
05:00
CS Esportivo AL
?-?
Alagoinhas Atletico BA
05:00
CS Esportivo AL
?-?
Atletico Alagoinhas
Lịch bóng đá Hạng nhất Hungary nữ
22:00
MTK Hungaria FC (w)
?-?
Viktoria FC Szombathely (w)
22:00
Soroksar (w)
?-?
Kelen SC (w)
22:30
Astra Hungary (W)
?-?
DVSC-DEAC (W)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Senegal
00:00
AS Douanes Dakar
?-?
Diambars
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
03:00
Deportiva Venados
?-?
Chilpancingo
Lịch bóng đá Nữ Estonia
19:00
Saku Sporting (w)
?-?
Vaprus Parnu (w)
19:00
JK Tallinna Kalev (w)
?-?
JK Tabasalu (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Ba Lan
18:00
Pilica Bialobrzegi
?-?
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
18:00
Unia Solec Kujawski
?-?
BKS Bydgoszcz
18:00
Cracovia II
?-?
Wisloka Debica
19:00
Foto-Higiena Olawa
?-?
Piast Zmigrod
19:00
Lechia Zielona Gora
?-?
LKS Goczalkowice Zdroj
19:00
Gawin Sleza Wroclaw
?-?
Polonia Bytom
20:00
Podlasie Biala Podlaska
?-?
Tomasovia Tomaszow Lubelski
20:00
Stargard Szczecinski
?-?
Unia Janikowo
20:00
Rekord Bielsko-Biala
?-?
MKP Carina Gubin
21:00
GKS Przodkowo
?-?
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
21:00
Zaglebie Lubin B
?-?
Gornik II Zabrze
21:00
MLKS Znicz Biala Piska
?-?
Sokol Aleksandrow Lodzki
21:00
Blekitni Orneta
?-?
Zatoka Braniewo
22:00
Stal Stalowa Wola
?-?
KSZO Ostrowiec
22:00
Kotwica Kolobrzeg
?-?
Baltyk Koszalin
22:00
Avia Swidnik
?-?
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
22:00
Jarota Jarocin
?-?
Stolem Gniewino
22:00
Stal Brzeg
?-?
Karkonosze Jelenia Gora
22:00
MKS Kluczbork
?-?
Odra Wodzislaw
22:00
LKS Wislanka Grabie
?-?
Dalin Myslenice
22:00
Gwarek Tarnowskie Gory
?-?
Warta Gorzów Wielkopolski
22:00
Chelmianka Chelm
?-?
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Korona Rzeszow
?-?
Unia Tarnow
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
?-?
Miedz Legnica II
22:00
Sokol Kleczew
?-?
KP Starogard Gdanski
22:59
Pelikan Lowicz
?-?
Polonia Warszawa
22:59
Bytovia Bytow
?-?
Jaguar Gdansk
Lịch bóng đá Czech Group D League
22:00
SFK Holesov
?-?
FC Vsetin
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malaysia
19:30
Mafco
?-?
Rumphi United
19:30
Blue Eagles
?-?
Kamuzu Barracks
19:30
Big Bullets FC
?-?
Silver Strikers
Lịch bóng đá Hạng B Peru
23:30
Comerciantes Unidos
?-?
Juan Aurich
01:00
Molinos El Pirata
?-?
Deportivo Llacuabamba
03:00
Cusco FC
?-?
CD Coopsol
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
23:30
Puerto Montt
?-?
Barnechea
23:30
Santiago Morning
?-?
Cobreloa
Lịch bóng đá nữ El Salvador
03:30
CD FAS (w)
?-?
Alianza FC San Salvador (w)
Lịch bóng đá Angola
21:00
Kabuscorp do Palanca
?-?
Progresso
21:00
CRD Libolo
?-?
Bravos do Maquis
21:00
Progresso da Lunda Sul
?-?
Sporting Cabinda
21:00
Interclube Luanda
?-?
Petro Atletico de Luanda
21:00
Cuando Cubango
?-?
Sporting de Benguela
21:00
Primeiro de Agosto
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá Nữ Hy Lạp
20:30
Larisa (w)
?-?
Avantes Chalkidas (w)
20:30
PAOK Saloniki (w)
?-?
Ergotelis (w)
Lịch bóng đá Nữ Áo
19:00
Wacker Innsbruck (w)
?-?
Vorderland (w)
20:45
SKV Altenmarkt (w)
?-?
First Vienna (W)
Lịch bóng đá Panama
07:00
Sporting San Miguelito
?-?
Alianza FC (PAN)
Lịch bóng đá El Salvador Reserves League
05:15
Alianza FC San Salvador Reserves
?-?
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Lịch bóng đá U19 Hungary
19:00
Illes Akademia Haladas U19
?-?
MTK Budapest U19
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
22:00
U23 UAE
?-?
Vietnam U23
22:59
Jordan
?-?
Ấn Độ
22:59
Nepal
?-?
U23 Đông Timo
07:08
Mexico
?-?
Nigeria
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
18:00
Forde
?-?
Raufoss IL B
18:00
Funnefoss/Vormsund
?-?
Senja
19:00
Stord IL
?-?
Vidar
19:00
froya
?-?
Oppsal
19:00
Os Turn Fotball
?-?
Sandvikens
19:00
Follo
?-?
Eik-Tonsberg
19:00
Sparta Sarpsborg B
?-?
Pors Grenland
20:00
Mjondalen IF B
?-?
Bossekop
20:00
Bjarg
?-?
Bremnes IL
20:00
Brann 2
?-?
Brodd
20:00
Sola
?-?
Djerv 1919
20:00
Fredrikstad B
?-?
Randesund IL
20:00
Halsen
?-?
IL Express
21:00
Stabaek B
?-?
Lyn Oslo
21:00
Floro
?-?
Volda
21:00
FF Lillehammer
?-?
Honefoss BK
21:00
Melhus
?-?
Kolstad
21:00
Toten
?-?
Elverum
22:00
Grei
?-?
Nordstrand
Lịch bóng đá Cúp Burkina Faso
22:59
Rahimo FC
?-?
US Forces Armees
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
18:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
?-?
Torgelower SV Greif
19:00
TuS Koblenz
?-?
FV Diefflen
19:00
SV Pullach
?-?
FC Unterföhring
19:00
Wacker Nordhausen
?-?
SV Blau-Weiss Zorbau
19:00
Einheit Rudolstadt
?-?
Bischofswerdaer FV
19:00
international Leipzig FC
?-?
Carl Zeiss Jena II
19:00
VfR Wormatia Worms
?-?
FC Karbach
20:00
Waldgirmes
?-?
FC 1906 Erlensee
20:00
Rot-Weiss Hadamar
?-?
SV Neuhof 1910
20:00
FC Eddersheim
?-?
SG Barockstadt
20:00
Hessen Dreieich
?-?
Eintracht Stadtallendorf
20:30
Freiberg
?-?
FV Lorrach-Brombach
20:30
SV Linx
?-?
Freiburger FC
20:30
Engers
?-?
Arminia Ludwigshafen
20:30
TSG Backnang
?-?
FSV 08 Bissingen
20:30
FC Astoria Walldorf II
?-?
Nottingen
20:30
Villingen
?-?
TSV Ilshofen
20:30
Rielasingen Arlen
?-?
Pforzheim
20:30
Hertha Wiesbach
?-?
Gonsenheim
20:30
SSV Reutlingen 05
?-?
Goppinger SV
20:30
Stuttgarter Kickers
?-?
SV Oberachern
20:30
Neckarsulmer Sport-Union
?-?
Sportfreunde Dorfmerkingen
20:30
FV Ravensburg
?-?
FC Bruchsal
21:00
TVD Velbert
?-?
SpVg Schonnebeck
21:00
TSV Dachau 1865
?-?
FC Sonthofen
21:00
VFB Hallbergmoos
?-?
SV Fortuna Regensburg
22:59
Schwarz-Weiss Essen
?-?
SSVg Velbert
Lịch bóng đá Nữ Na Uy
21:00
Valerenga (w)
?-?
Rosenborg BK (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Ecuador
21:30
Guayaquil City (W)
?-?
Universidad Catolica del Ecuador (W)
22:00
EL Nacional (W)
?-?
LDU Quito (W)
22:00
Emelec (W)
?-?
Deportivo Cuenca (w)
Lịch bóng đá Hạng 3 Romania
21:30
CSM Slatina
?-?
FC Pucioasa
21:30
AFC Progresul Spartac Bucuresti
?-?
Gloria Popesti-Leordeni
21:30
Afumati
?-?
Tunari
21:30
CS Dante Botosani
?-?
CSM Focsani
21:30
Odorheiu Secuiesc
?-?
CS Viitorul Daesti
21:30
FC Maramures Baia Mare
?-?
Metalurgistul Cugir
21:30
ACS Dumbravita
?-?
CNS Cetate Deva
22:00
Gloria Lunca Teuz Cermei
?-?
Frontiera Curtici
22:00
CS Blejoi
?-?
ACS Kids Tampa Brasov
22:00
SR Brasov
?-?
AFC Hermannstadt 2
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:00
Deportivo Petare FC
?-?
Angostura FC
03:00
Urena SC
?-?
Academia Rey
03:00
Titanes FC
?-?
Real Frontera
03:00
Academia Anzoategui
?-?
Deportivo Nueva Esparta
Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
18:00
IK Brage
?-?
Norrby IF
18:05
Trelleborgs FF
?-?
Landskrona BoIS
20:00
Vasteras SK FK
?-?
Halmstads
20:00
Osters IF
?-?
Jonkopings Sodra IF
22:00
AFC Eskilstuna
?-?
Ostersunds FK
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
20:50
Gimnasia LP (w)
?-?
El Porvenir (w)
01:00
River Plate (w)
?-?
San Lorenzo (w)
Lịch bóng đá Ma Cao
18:05
CD Monte Carlo
?-?
Chao Pak Kei
20:15
Lun Lok
?-?
Cheng Fung
Lịch bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức
19:00
SV Empor Berlin
?-?
TuS Makkabi Berlin
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
05:00
Real Pilar
?-?
CA Atlas
Lịch bóng đá U19 CH Séc
18:30
Brno U19
?-?
Sparta Praha U19
19:00
Sigma Olomouc U19
?-?
Marila Pribram U19
Lịch bóng đá Cúp Cambobia
18:30
Phnom Penh FC
?-?
Visakha FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
01:10
Instituto
?-?
Chacarita juniors
01:10
Nueva Chicago
?-?
Chaco For Ever
01:30
Sacachispas
?-?
Guillermo Brown
01:30
Flandria
?-?
Villa Dalmine
04:00
Tristan Suarez
?-?
Defensores de Belgrano
05:10
Quilmes
?-?
Atletico Atlanta
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
20:00
Urartu
?-?
FK Van Charentsavan
22:00
Ararat Yerevan
?-?
FC Avan Academy
Lịch bóng đá Hạng C Nepal
10:45
Manohara United Club
?-?
RC32 Football Academy
Lịch bóng đá Argentina Primera B Women
00:30
Argentinos Jrs (W)
?-?
Sarmiento (W)
Lịch bóng đá nữ Phần Lan
18:00
PK Keski Uusimaa (w)
?-?
Ilott (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
19:00
Sportunion Mauer
?-?
SR Donaufeld Wien
21:00
Post SV Wien
?-?
Stadlau
21:30
KAC 1909
?-?
ASK Klagenfurt
22:00
SV Frauental
?-?
SC Bruck An Der Mur
22:00
SC Retz
?-?
SC Ortmann
22:30
Horitschon
?-?
SV St Margarethen
22:59
St Jakob/Rosental
?-?
SAK Klagenfurt
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
00:00
Elche (w)
?-?
Cordoba (w)
00:00
Madrid CFF II (w)
?-?
Cacereno (W)
00:00
CD Pozoalbense (w)
?-?
CD Castellon (W)
00:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
?-?
CD Femarguin (w)
00:00
Racing de Santander (w)
?-?
Athletic Bilbao B (w)
00:00
CD Parquesol CF (w)
?-?
Oviedo Moderno (w)
00:00
Santa Teresa CD (w)
?-?
Real Betis B (w)
Lịch bóng đá Cúp Capital Territory Nữ
09:45
West Canberra Wanderers FC (W)
?-?
Gungahlin United(w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
18:00
Trat FC
?-?
Lampang FC
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30
Argentino de Rosario
?-?
Juventud Unida
01:30
Yupanqui
?-?
Deportivo Paraguayo
Lịch bóng đá Hạng Nhất GFA
04:00
Team Rhino FC
?-?
Real Banjul
Lịch bóng đá Uzbekistan Second League B Group
18:00
Nasaf Qarshi B
?-?
FK Chigatoy
18:30
Do stlik Oltiariq
?-?
Unired
19:30
Lokomotiv BFK
?-?
FC Bunyodkor II Chrichik
Lịch bóng đá nữ pháp
19:30
Issy FF (w)
?-?
Montpellier (w)
19:30
ASJ Soyaux (w)
?-?
Guingamp (w)
19:30
Dijon w
?-?
Reims (w)
19:30
Fleury 91 (w)
?-?
RC Saint Etienne (w)
Lịch bóng đá Czech Republic 5. Ligy
21:30
TJ Sokol Bedrichov
?-?
FC Velke Mezirici B
Lịch bóng đá U20 Brazil
19:15
Cotinguiba SE U20
?-?
Sport SE U20
20:00
Madureira Youth
?-?
Bangu U20
20:00
Rio Sao Paulo U20
?-?
7 de Abril U20
23:30
SESP Taguatinga U20
?-?
Ceilandense U20
01:00
Boavista (RJ) Youth
?-?
Vasco (Youth)
01:00
Serra Macaense U20
?-?
Campo Grande AC U20
01:00
Sao Goncalo U20
?-?
Nova Cidade U20
01:00
bis SC U20
?-?
Sport Club Recife Youth
01:00
America PE Youth
?-?
Retro FC Brasil U20
01:00
Barra SE U20
?-?
Socorrense U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
?-?
Internacional RS U20
01:30
Operario FEC U20
?-?
AA Batel U20
01:30
Maringa FC U20
?-?
FC Cascavel PR U20
01:30
Sport Real U20
?-?
Aguia de Maraba U20
01:30
Coritiba PR (Youth)
?-?
Iraty SC U20
04:00
Atletico Acreano U20
?-?
Placido de Castro U20
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Estonia
19:00
Tallinna FC Ararat TTU
?-?
Tartu Kalev
19:00
Rapla JK Atli
?-?
Nomme JK Kalju II
19:00
Tabasalu Charma
?-?
Tartu JK Maag Tammeka B
Lịch bóng đá Hạng 2 Paulista Brazil
01:00
Amparo SP
?-?
Paulista(SP)
01:00
Andradina
?-?
Fernandopolis
01:00
Rio Branco(SP)
?-?
Independente SP
01:00
Sao Jose Dos Campos/SP
?-?
Manthiqueira/SP
01:00
America SP
?-?
Inter Bebedouro/SP
01:00
SKA Brasil
?-?
Mauaense SP
01:00
Flamengo (AA)
?-?
Uniao Mogi
01:00
Atletico Mogi SP
?-?
Guarulhos SP
01:00
Maua FC
?-?
Colorado Caieiras FC
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
12:00
North Star
?-?
Brisbane Wolves
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
10:00
Matsumoto Yamaga FC
?-?
Imabari FC
11:00
Fukushima United FC
?-?
Miyazaki
11:00
SC Sagamihara
?-?
Kataller Toyama
11:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Gainare Tottori
12:00
AC Nagano Parceiro
?-?
FC Gifu
12:00
Kamatamare Sanuki
?-?
Kagoshima United
12:00
Fujieda MYFC
?-?
Azul Claro Numazu
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
01:00
Desportiva Ferroviaria ES
?-?
Colatina ES
01:00
Aster Brasil FC
?-?
Estrela do Norte ES
03:00
EC Taruma (Youth)
?-?
Atletico Cliper Clube U19
06:00
Coruripe U23
?-?
FF Sports Vicosense U23
Lịch bóng đá Estonia
23:30
JK Tallinna Kalev
?-?
Tallinna JK Legion
Lịch bóng đá Nga nữ
20:30
Zenit St Petersburg (w)
?-?
Rubin Kazan (w)
21:00
FK Rostov (w)
?-?
Chertanovo Moscow (w)
22:59
Krasnodar FK (w)
?-?
CSKA Moscow (w)
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
?-?
Qizilqum Zarafshon
21:00
Nasaf Qarshi
?-?
Dinamo Samarqand
21:00
Pakhtakor
?-?
Sogdiana Jizak
Lịch bóng đá Finland Championship U20
18:00
KaPa U20
?-?
KuPS U20
18:15
Inter Turku U20
?-?
HJS U20
22:00
FC Honka U20
?-?
VJS Vantaa U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
19:15
FAM-MSN Project Squad
?-?
Terengganu B
20:00
UiTM FC
?-?
PDRM
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
21:00
Sao Jose PoA RS
?-?
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Figueirense
?-?
Ferroviario CE
03:00
Campinense
?-?
Vitoria BA
04:00
Confianca SE
?-?
Aparecidense GO
05:00
ABC RN
?-?
Brasil de Pelotas
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:30
De Treffers
?-?
HHC Hardenberg
20:30
Excelsior Maassluis
?-?
Spakenburg
20:30
Koninklijke HFC
?-?
Katwijk
20:30
IJsselmeervogels
?-?
GVVV Veenendaal
20:30
Quick Boys
?-?
Volendam (Youth)
20:30
Rijnsburgse Boys
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
20:30
Scheveningen
?-?
Kozakken Boys
20:30
TEC
?-?
AFC
20:30
ASWH
?-?
Noordwijk
Lịch bóng đá Nữ Argentina
22:59
Estudiantes LP (w)
?-?
Rosario Central (w)
Lịch bóng đá Hạng Tư Hà Lan
19:30
ACV Assen
?-?
Excelsior 31
19:30
Odin 59
?-?
Harkemase Boys
Lịch bóng đá Cúp Ngai Vàng Maroc
02:00
Maghreb Fez
?-?
CAYB Club Athletic Youssoufia
Lịch bóng đá Kosovo
20:00
Malisheva
?-?
Kosova Vushtrri
21:00
KF Vushtrria
?-?
Malisheva
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:00
Rudar Prijedor
?-?
HSK Zrinjski Mostar
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
12:00
Weston Molonglo FC
?-?
Tuggeranong United
Lịch bóng đá Độc lập Mỹ
06:30
Chattanooga
?-?
Bay Cities FC
09:00
California Utd Strikers
?-?
Huacheng Union
Lịch bóng đá VDQG Dominican
03:00
Atletico Vega Real
?-?
Cibao FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:00
Valentine
?-?
Edgeworth Eagles FC
Lịch bóng đá Nữ Bồ Đào Nha
23:15
Sporting CP (w)
?-?
Famalicao (w)
22:00
Rio Ave (W)
?-?
CA Ouriense (w)
22:00
Racing Power (W)
?-?
Clube Condeixa (w)
Lịch bóng đá Croatia U19 League
22:59
NK Istra 1961 U19
?-?
Zagreb locomotive U19
Lịch bóng đá nghiệp dư Scotland
20:00
Darvel FC
?-?
Tranent Juniors
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:45
Canberra Croatia FC U23
?-?
Canberra Olympic U23
09:45
Gungahlin Utd U23
?-?
Cooma Tigers U23
Lịch bóng đá Nữ Thuỵ Điển
19:00
Sundsvalls DFF (w)
?-?
Jitex DFF (w)
20:00
Alvsjo AIK FF (w)
?-?
Vaxjo (w)
20:00
Bergdalens IK (w)
?-?
IFK Norrkoping DFK (w)
20:00
Ifo Bromolla IF (w)
?-?
IK Uppsala (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2
01:00
Cruzeiro RS
?-?
Esportivo RS
01:00
Avenida RS
?-?
Sao Gabriel RS
01:00
Gloria RS
?-?
Tupi RS
04:00
CE Lajeadense
?-?
Santa Cruz RS
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
22:30
Club Atletico Progreso
?-?
Uruguay Montevideo
01:00
IA Sud America
?-?
Villa Espanola
Tuyendaily22

Phản hồi gần đây

Không có bình luận nào để hiển thị.
New Casinos
Vwin cũng là một trong những cái tên nằm trong TOP 10 nhà cái xóc đĩa với vô số loại hình trò chơi khác nhau.
K8
Ra mắt có phần muộn hơn các địa chỉ khác nhưng K8 vẫn vươn lên trong TOP 10 nhà cái xóc đĩa uy tín.
Khi ghé thăm FB88, người chơi có cơ hội tham gia vô số chương trình khuyến mãi đặc biệt là xóc đĩa.
M88
Nhắc đến TOP 10 nhà cái xóc đĩa, địa chỉ cá cược dẫn dầu Châu Á với những xu hướng giải trí có 1-0-2.
Xóc đĩa đổi thưởng là trò chơi cá cược ăn tiền thật phổ biến, được khá nhiều anh em ưa chuộng tại VN88.